พวกเรามีโอกาสเขียนภาพเพื่อพิมพ์ปฏิทินตามคำสั่งของการนิคมฯ เป็นงานที่ท้าทาย และพวกเราทุกคนตั้งหน้าตั้งตาวาดรูปกันทุกวันตลอดเดือนตุลาคม 2023
มาดูภาพสวย ๆ กัน ขอบคุณท่านผู้ว่าฯ และพี่ ๆ ทุกคนที่วางใจให้เราทำงานนี้
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8408-1024x768.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8322-1024x768.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8869-1024x768.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-net.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/IEATPOINT.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/IEATRYU-1024x735.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-santos.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-Atom.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-jay2.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-punch.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-jay.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-ramil1.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-taejing.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-ramil2.jpg)
![](https://nakittikoon.org/wp-content/uploads/2024/04/Ieat-bee.jpg)
พวกเรามีโอกาสเขียนภาพเพื่อพิมพ์ปฏิทินตามคำสั่งของการนิคมฯ เป็นงานที่ท้าทาย และพวกเราทุกคนตั้งหน้าตั้งตาวาดรูปกันทุกวันตลอดเดือนตุลาคม 2023
มาดูภาพสวย ๆ กัน ขอบคุณท่านผู้ว่าฯ และพี่ ๆ ทุกคนที่วางใจให้เราทำงานนี้